| Chức năng | Công tắc tiệm cận |
| Chế độ hoạt động | Khác biệt |
| Thiết kế | Hình chữ nhật |
| Kích thước | 21,1 x 15 x 35 mm, QS18 |
| Phạm vi | 0…100 mm |
| Loại sáng | IR |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | NO/NC, NPN |
| Kết nối điện | Cáp |
| Chiều dài cáp | 2,0 m |
| Vật liệu | Nhựa, ABS |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến quang điện QS18VN6W
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến chế độ khuếch tán
-
- Dây cáp, PVC, 2 m
- Cấp độ bảo vệ IP67
-
- Đèn LED hiển thị toàn cảnh
- Độ nhạy được điều chỉnh thông qua biến trở.
-
- Điện áp hoạt động: 10…30 VDC
- Đầu ra chuyển mạch NPN, chuyển đổi
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện QS18VN6W

Cảm biến quang điện QS18VN6W
Giá bán: Liên hệ
x
x







