| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến sợi quang |
| Chế độ vận hành | Sợi quang nhựa |
| Kiểu dáng | Khối chữ nhật |
| Kích thước cấu trúc | 60.5 x 44.5 x 87.6 mm, Q45 |
| Loại ánh sáng | Ánh sáng đỏ |
| Điện áp hoạt động | 24 … 250 VAC / 12 … 250 VDC |
| Chức năng ngõ ra | Tiếp điểm bù, Ngõ ra Relay |
| Kết nối điện | Cáp nối |
| Chiều dài cáp | 2.0 m |
| Chất liệu vỏ | Nhựa, Vật liệu nhiệt dẻo |
| Nhiệt độ môi trường | -25 … +55 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | Duy trì/Trễ tín hiệu (Keep/Defer), Chịu được xịt rửa áp lực cao |
Cảm biến quang điện Q45VR3FP
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến quang điện dùng cho sợi quang nhựa
-
Cáp nhựa PVC, dài 2 m
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67
-
Độ nhạy được điều chỉnh thông qua biến trở (potentiometer)
-
Bộ đầu nối PFK-B dùng cho sợi quang nhựa được bán riêng
-
Điện áp vận hành: 12…250 VDC hoặc 24…250 VAC
-
Ngõ ra rơ-le, tiếp điểm chuyển đổi (SPDT)
-
Chế độ hoạt động sáng (Light-on) hoặc tối (Dark-on), điều chỉnh bằng công tắc gạt
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|





