| Thiết kế | Nòng súng có ren |
| Kích thước | M12 x 1 |
| Khoảng cách chuyển mạch định mức | 4 mm |
| Điều kiện lắp đặt | Tuôn ra |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Không liên lạc, PNP |
| Tần số chuyển mạch | 3.0 kHz |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Vật liệu | Kim loại, CuZn, phủ PTFE |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -30…+85 °C |
| Lớp bảo vệ | IP68 |
| Tính năng đặc biệt | uprox+, Hệ số 1, Chống từ trường, Phủ PTFE |
Cảm biến cảm ứng BI4U-MT12-AP6X-H1141
Giá bán: Liên hệ
-
- Nòng súng có ren, M12 x 1
- Đồng thau, phủ PTFE
-
- Hệ số 1 cho tất cả các kim loại
- Cấp độ bảo vệ IP68
- Chống từ trường
- Với khoảng cách chuyển mạch mở rộng
- Khoảng cách chuyển mạch lớn
- Có thể lắp đặt âm tường
-
- Nguồn DC 3 dây, 10…30 VDC
- Không có tiếp điểm, đầu ra PNP
- Đầu nối đực M12 x 1
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến cảm ứng BI4U-MT12-AP6X-H1141

Cảm biến cảm ứng BI4U-MT12-AP6X-H1141
Giá bán: Liên hệ
x
x








