| Thiết kế | Nòng súng có ren |
| Kích thước | M18 x 1 |
| Khoảng cách chuyển mạch định mức | 8 mm |
| Điều kiện lắp đặt | Tuôn ra |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Không tiếp xúc, NPN |
| Tần số chuyển mạch | 0,50 kHz |
| Kết nối điện | Cáp |
| Chiều dài cáp | 7,0 m |
| Vật liệu | Kim loại, CuZn, mạ crom |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | Sn + |
Cảm biến cảm ứng BI8-M18-AN6X 7M
Giá bán: Liên hệ
-
Thiết kế: Dạng thân ren phẳng, kích thước M18 x 1
-
Chất liệu vỏ: Đồng mạ chrome (tăng cường tối đa độ cứng bề mặt, chống trầy xước, chịu va đập cơ học mạnh và kháng ăn mòn hóa chất vượt trội).
-
Tính năng nổi bật: Vùng phát hiện mở rộng (Large sensing range), mang lại khoảng cách nhận diện xa và độ ổn định cao.
-
Cấu hình điện: Sò đồ kết nối DC 3 dây, dải điện áp nguồn rộng từ 10…30 VDC.
-
Tín hiệu ngõ ra: Loại thường mở (NO), cấu trúc transistor NPN.
-
Kiểu kết nối: Kết nối dạng dây cáp đúc sẵn (Cable connection).
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|





