| Chức năng | Công tắc tiệm cận |
| Chế độ hoạt động | Loại bỏ nhiễu nền, không thể điều chỉnh |
| Thiết kế | Hình chữ nhật có ren |
| Kích thước | 31,1 x 15 x 47,9 mm, DS18 |
| Phạm vi | 0…100 mm |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | KHÔNG/NC, PNP |
| Kết nối điện | Cáp có đầu nối, M12 × 1 |
| Chiều dài cáp | 0,150 m |
| Vật liệu | Nhựa, vật liệu nhiệt dẻo |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến quang điện DS18VP6FF100Q5
Giá bán: Liên hệ
- Điện áp hoạt động: 10…30 VDC
- Đầu ra chuyển mạch PNP, chuyển đổi
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện DS18VP6FF100Q5

Cảm biến quang điện DS18VP6FF100Q5
Giá bán: Liên hệ
x
x





