| Chức năng | Công tắc tiệm cận |
| Chế độ hoạt động | Hội tụ |
| Thiết kế | Hình chữ nhật có ren |
| Kích thước | 71,3 x 12,3 x 30,7 mm, Chùm tia mini |
| Phạm vi | 49 mm |
| Khoảng cách tiêu cự | 49 mm |
| Loại sáng | Màu xanh da trời |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Không liên lạc, PNP/NPN |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Vật liệu | Nhựa, vật liệu nhựa nhiệt dẻo, màu vàng |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến quang điện MS312CV2BQD
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến chế độ hội tụ
-
- Đầu nối đực M12 × 1, 4 chân
- Cấp độ bảo vệ IP67
- Độ nhạy có thể điều chỉnh thông qua biến trở.
- Chỉ báo căn chỉnh
- Điện áp hoạt động: 10…30 VDC
- Đầu ra chuyển mạch, lưỡng cực
- Chế độ hoạt động sáng/tối
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện MS312CV2BQD

Cảm biến quang điện MS312CV2BQD
Giá bán: Liên hệ
x
x





