| Thiết kế | Nòng súng có ren |
| Kích thước | M18 x 1 |
| Khoảng cách chuyển mạch định mức | 10 mm |
| Điều kiện lắp đặt | Tuôn ra |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | NO/NC, PNP/NPN |
| Giao thức truyền thông | Liên kết IO |
| Tần số chuyển mạch | 0,50 kHz |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Vật liệu | Kim loại, CuZn, mạ crom |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP68 |
| Tính năng đặc biệt | uprox3, Chống từ trường, Hệ số 1 |
Cảm biến cảm ứng BI10U-M18-IOL6X2-H1141
Giá bán: Liên hệ
-
- Nòng súng có ren, M18 x 1
- Đồng thau mạ crom
-
- Hệ số 1 cho tất cả các kim loại
- Cấp độ bảo vệ IP68
- Chống từ trường
- Khoảng cách chuyển mạch lớn
-
- Nguồn DC 4 dây, 10…30 VDC
- Đầu nối M12 x 1
- Cấu hình và giao tiếp thông qua IO-Link v1.1 hoặc thông qua giao diện I/O tiêu chuẩn.
- Các đầu ra điện có thể được cấu hình độc lập
- Khoảng cách chuyển mạch có thể được tham số hóa theo từng đầu ra và độ trễ.
- Nhận dạng thông qua bộ nhớ 32 byte
- Giám sát nhiệt độ với giới hạn có thể điều chỉnh
- Các chức năng hẹn giờ và giám sát xung khác nhau
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến cảm ứng BI10U-M18-IOL6X2-H1141

Cảm biến cảm ứng BI10U-M18-IOL6X2-H1141
Giá bán: Liên hệ
x
x




