| Thiết kế | Nòng súng có ren |
| Kích thước | M12 x 1 |
| Phạm vi đo | 0,2…3 mm |
| Điều kiện lắp đặt | Tuôn ra |
| Điện áp hoạt động | 15…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | PNP/NPN, đầu ra tương tự |
| Điện áp đầu ra | 0…10 V |
| Giao thức truyền thông | Liên kết IO |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Vật liệu | Kim loại, CuZn, mạ crom |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến cảm ứng BI3-M12-IOLU69X2-H1141
Giá bán: Liên hệ
-
- Nòng súng ren M12 × 1
- Đồng thau mạ crom
- Với đầu ra tương tự và giao tiếp IO-Link
-
- Cấu hình và giao tiếp thông qua IO-Link v1.1 hoặc I/O tiêu chuẩn.
- Giá trị khoảng cách có thể điều chỉnh trong dữ liệu xử lý IO-Link 12 bit
- Switch point có thể cấu hình thông qua hai điểm dạy.
- Công tắc đầu ra có thể cấu hình tự do
- Nhận dạng thông qua bộ nhớ 32 byte
- Giám sát nhiệt độ với giới hạn có thể điều chỉnh
-
- 4 dây, 15…30 VDC
- Ngõ ra tương tự, 0…10 V (có thể tùy chỉnh 2…10 V)
- Đầu nối M12 × 1
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến cảm ứng BI3-M12-IOLU69X2-H1141

Cảm biến cảm ứng BI3-M12-IOLU69X2-H1141
Giá bán: Liên hệ
x
x







