| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến phản xạ gương (Retroreflective Sensor) |
| Chế độ vận hành | Khử phản xạ từ bề mặt bóng loáng (Polarized) |
| Kiểu dáng | Khối chữ nhật có ren |
| Kích thước cấu trúc | 31 x 15 x 35 mm, QS18 |
| Khoảng cách phát hiện | 50 … 3500 mm (3.5 m) |
| Loại ánh sáng | Ánh sáng đỏ có lọc sắc quang (Red polarized) |
| Điện áp hoạt động | 10 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | Thường mở/Thường đóng (NO/NC), PNP |
| Kết nối điện | Cáp nối |
| Chiều dài cáp | 9.0 m |
| Chất liệu vỏ | Nhựa, ABS |
| Nhiệt độ môi trường | -20 … +70 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến quang điện QS18VP6LP W/15
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến quang phản xạ gương với kính lọc phân cực
-
Cáp nhựa PVC, dài 4.5 m
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67
-
Đèn LED hiển thị góc nhìn rộng (360 độ)
-
Độ nhạy được điều chỉnh thông qua biến trở (potentiometer)
-
Điện áp vận hành: 10…30 VDC
-
Ngõ ra chuyển mạch PNP, tiếp điểm chuyển đổi (NO/NC)
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện QS18VP6LP W/15

Cảm biến quang điện QS18VP6LP W/15
Giá bán: Liên hệ
x
x





