| Thiết kế | Hình chữ nhật |
| Kích thước | 71,6 x 62,6 x 20 mm, QR20 |
| Khoảng cách chuyển mạch định mức | 20 mm |
| Điều kiện lắp đặt | Tuôn ra |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Liên hệ bổ sung, PNP |
| Tần số chuyển mạch | 0,250 kHz |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Vật liệu | Nhựa, Ultem |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0…+100 °C |
| Lớp bảo vệ | IP68 |
| Tính năng đặc biệt | Phát hiện carbon |
Cảm biến cảm ứng BI20C-QR20-VP6X2-H1141
Giá bán: Liên hệ
-
- Hình chữ nhật, chiều cao 20 mm
- Khuôn mặt năng động ở phía trên
- Nhựa, Ultem
-
- Phát hiện carbon
- Cấp độ bảo vệ IP68
- Chống từ trường
- Phạm vi nhiệt độ mở rộng
- Tần số chuyển mạch cao
-
- Nguồn DC 4 dây, 10…30 VDC
- Tiếp điểm chuyển mạch, đầu ra PNP
- Đầu nối đực M12 x 1
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến cảm ứng BI20C-QR20-VP6X2-H1141

Cảm biến cảm ứng BI20C-QR20-VP6X2-H1141
Giá bán: Liên hệ
x
x




