| Thiết kế | Hình chữ nhật |
| Kích thước | 65 x 40 x 40 mm, QV40 |
| Khoảng cách chuyển mạch định mức | 40 mm |
| Điều kiện lắp đặt | Không xả nước |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Liên hệ bổ sung, NPN |
| Tần số chuyển mạch | 0,250 kHz |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Vật liệu | Nhựa, PBT-GF30-V0, Màu đen |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -30…+85 °C |
| Lớp bảo vệ | IP68 |
| Tính năng đặc biệt | uprox+, Hệ số 1, Chống từ trường |
Cảm biến cảm ứng NI40UE-QV40-VN6X2-H1141
Giá bán: Liên hệ
-
- Hình chữ nhật, chiều cao 40 mm
- Nhựa, PBT‐GF30‐V0
- Đèn LED góc có độ sáng cao
- Tầm nhìn tối ưu về điện áp nguồn và trạng thái chuyển mạch từ mọi vị trí.
-
- Hệ số 1 cho tất cả các kim loại
- Khoảng cách chuyển mạch được tăng lên
- Cấp độ bảo vệ IP68
- Chống từ trường
-
- Nguồn DC 4 dây, 10…30 VDC
- Tiếp điểm chuyển mạch, đầu ra NPN
- Đầu nối đực M12 x 1
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến cảm ứng NI40UE-QV40-VN6X2-H1141

Cảm biến cảm ứng NI40UE-QV40-VN6X2-H1141
Giá bán: Liên hệ
x
x





