| Chức năng | Công tắc tiệm cận |
| Chế độ hoạt động | Khác biệt |
| Thiết kế | Hình chữ nhật |
| Kích thước xây dựng | 21,1 x 15 x 41,5 mm, QS18 |
| Phạm vi | 0…100 mm |
| Loại sáng | IR |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | KHÔNG/NC, PNP |
| Kết nối điện | Đầu nối, M8 × 1 |
| Vật liệu xây nhà | Nhựa, ABS |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến quang điện QS18VP6WQ7
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến chế độ khuếch tán
-
- Đầu nối đực, M8 × 1, 4 chân
- Cấp độ bảo vệ IP67
-
- Đèn LED hiển thị toàn cảnh
- Độ nhạy được điều chỉnh thông qua biến trở.
-
- Điện áp hoạt động: 10…30 VDC
- Đầu ra chuyển mạch PNP, chuyển đổi
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện QS18VP6WQ7

Cảm biến quang điện QS18VP6WQ7
Giá bán: Liên hệ
x
x





