| Chức năng | Cảm biến chế độ đối lập |
| Chế độ hoạt động | Bộ phát |
| Thiết kế | Hình chữ nhật |
| Kích thước | 46 x 40,1 x 69,8 mm, Q40 |
| Phạm vi | 0…60000 mm |
| Loại sáng | IR |
| Điện áp hoạt động | 20…250 VAC |
| Kết nối điện | Cáp |
| Chiều dài cáp | 2,0 m |
| Vật liệu | Nhựa, vật liệu nhiệt dẻo |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | Được đóng gói |
Cảm biến quang điện Q403E
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến chế độ đối nghịch (Bộ phát)
-
- Dây cáp, 2 m
- Cấp độ bảo vệ IP67
- Nhiệt độ môi trường: -40…+70 °C
-
- Điện áp hoạt động: 20…250 VAC
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
Đặt mua Cảm biến quang điện Q403E

Cảm biến quang điện Q403E
Giá bán: Liên hệ
x
x





