| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến phản xạ gương (Retroreflective Sensor) |
| Chế độ vận hành | Không lọc sắc quang / Không khử phản xạ (Unpolarized) |
| Kiểu dáng | Khối chữ nhật |
| Kích thước cấu trúc | 56.4 x 44.5 x 101.6 mm, Q45 |
| Khoảng cách phát hiện | 80 … 9000 mm (9 m) |
| Loại ánh sáng | Ánh sáng đỏ |
| Điện áp hoạt động | 90 … 250 VAC |
| Chức năng ngõ ra | Tiếp điểm bù, Ngõ ra Relay |
| Kết nối điện | Đầu nối, kích thước 7/8 inch |
| Chất liệu vỏ | Nhựa, Vật liệu nhiệt dẻo |
| Nhiệt độ môi trường | -40 … +70 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | Duy trì/Trễ tín hiệu (Keep/Defer) |
Cảm biến quang điện Q45VR2LVQ
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến quang phản xạ gương
-
Đầu cắm đực 7/8″
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67
-
Độ nhạy được điều chỉnh thông qua biến trở (potentiometer)
-
Điện áp vận hành: 90…250 VAC
-
Ngõ ra rơ-le, tiếp điểm chuyển đổi (SPDT)
-
Chế độ hoạt động sáng (Light-on) hoặc tối (Dark-on), điều chỉnh bằng công tắc gạt
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện Q45VR2LVQ

Cảm biến quang điện Q45VR2LVQ
Giá bán: Liên hệ
x
x






