| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến dạng khe (Slot sensor) |
| Chế độ vận hành | Cặp thu phát (Emitter/receiver pair) |
| Kiểu dáng | Dạng chữ U / Dạng nĩa (Fork) |
| Kích thước cấu trúc | 72 x 18.8 x 52 mm, SL10 |
| Khoảng cách phát hiện | Độ rộng khe 10 mm |
| Loại ánh sáng | Ánh sáng đỏ |
| Điện áp hoạt động | 10 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | Tiếp điểm thường mở (NO), PNP/NPN |
| Kết nối điện | Cáp nối |
| Chiều dài cáp | 9.0 m |
| Chất liệu vỏ | Nhựa, Vật liệu nhiệt dẻo, Màu đen |
| Nhiệt độ môi trường | -20 … +70 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến quang điện SLE10B8V W/30
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến quang phản xạ gương loại 2 đầu sợi quang (Bifurcated Retroreflective Sensor)
-
Cáp kết nối chất liệu PVC, dài 9 m, 5 dây
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67
-
Chiều rộng khe cảm biến: 10 mm
-
Độ nhạy được cài đặt thông qua nút nhấn Teach-in
-
Điện áp vận hành: 10…30 VDC
-
Ngõ ra chuyển mạch lưỡng cực (bipolar – bao gồm cả NPN và PNP)
-
Chế độ hoạt động sáng (Light-on) hoặc tối (Dark-on)
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|





