| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Công tắc tiệm cận (Cảm biến tiệm cận) |
| Chế độ vận hành | Triệt tiêu nền, không thể điều chỉnh (Background suppression, non-adjustable) |
| Kiểu dáng | Khối chữ nhật |
| Kích thước cấu trúc | 46 x 40.1 x 82.5 mm, Q40 |
| Khoảng cách phát hiện | 0 … 200 mm |
| Loại ánh sáng | Hồng ngoại (IR) |
| Điện áp hoạt động | 10 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | Cấu hình được kiểu kết nối (L.ON/D.ON), PNP |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Chất liệu vỏ | Nhựa, Vật liệu nhiệt dẻo |
| Nhiệt độ môi trường | -40 … +70 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 / IP69 |
| Tính năng đặc biệt | Được bọc kín (Encapsulated), Chịu được xịt rửa áp lực cao (Wash down) |
Cảm biến quang điện Q40S2P6FF200Q
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến quang phản xạ khuếch tán với chức năng triệt tiêu nền vùng cố định (Fixed-Field)
-
Đầu cắm đực M12 × 1, 4 chân
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67 / IP69K
-
Nhiệt độ môi trường vận hành: -40 °C…+70 °C
-
Điện áp vận hành: 10…30 VDC
-
Ngõ ra chuyển mạch PNP, tiếp điểm chuyển đổi (NO/NC)
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện Q40S2P6FF200Q

Cảm biến quang điện Q40S2P6FF200Q
Giá bán: Liên hệ
x
x


