| Thiết kế | Nòng súng có ren |
| Kích thước | M8 x 1 |
| Khoảng cách chuyển mạch định mức | 3 mm |
| Điều kiện lắp đặp | Không xả nước |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Không tiếp xúc, NPN |
| Tần số chuyển mạch | 2,80 kHz |
| Kết nối điện | Đầu nối, M8 × 1 |
| Vật liệu | Kim loại, CuZn, mạ Niken |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | Sn + |
Cảm biến cảm ứng NI3-M08E-AN6X-V1131
Giá bán: Liên hệ
-
Thiết kế: Dạng thân ren phẳng, kích thước M8 x 1
-
Chất liệu vỏ: Đồng mạ niken (bền bỉ, chống ăn mòn)
-
Tính năng nổi bật: Vùng phát hiện mở rộng, mang lại độ nhạy và khoảng cách thích ứng vượt trội.
-
Cấu hình điện: Sơ đồ kết nối DC 3 dây, dải điện áp nguồn rộng từ 10…30 VDC.
-
Tín hiệu ngõ ra: Loại thường mở (NO), cấu trúc transistor NPN.
-
Kiểu kết nối: Đầu nối đực (Male connector) chuẩn M8 x 1, giúp việc lắp đặt và thay thế trở nên nhanh chóng, chắc chắn.
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|








