| Chức năng | Cảm biến sợi quang |
| Chế độ hoạt động | Sợi nhựa |
| Thiết kế | Hình chữ nhật |
| Kích thước | 79,3 x 10 x 33 mm, DF-G2 |
| Loại sáng | Màu đỏ |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Không liên lạc, PNP |
| Đầu ra hiện tại | 100 mA |
| Kết nối điện | Cáp |
| Chiều dài cáp | 2,0 m |
| Vật liệu | Nhựa, vật liệu nhựa nhiệt dẻo, màu đen |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -10…+55 °C |
| Lớp bảo vệ | IP50 |
| Tính năng đặc biệt | giữ lại/hoãn lại |
Cảm biến quang điện DF-G2-PS-2M
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến quang điện cho sợi nhựa
-
- Cáp dài 2 m
-
- Ánh sáng đỏ có thể nhìn thấy
- Lập trình thông qua cáp điều khiển hoặc nút đa chức năng.
-
- Điện áp hoạt động: 10…30 VDC
- Đầu ra PNP
- Chế độ hoạt động sáng/tối
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện DF-G2-PS-2M

Cảm biến quang điện DF-G2-PS-2M
Giá bán: Liên hệ
x
x





