| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Công tắc tiệm cận (Cảm biến tiệm cận) |
| Chế độ vận hành | Phản xạ khuếch tán (Diffuse) |
| Kiểu dáng | Khối chữ nhật |
| Kích thước cấu trúc | 20 x 12 x 32 mm, Q20 |
| Khoảng cách phát hiện | 1 … 250 mm |
| Loại ánh sáng | Ánh sáng đỏ |
| Điện áp hoạt động | 10 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | Tiếp điểm bù, PNP |
| Kết nối điện | Cáp kèm đầu nối, M12 × 1 |
| Chiều dài cáp | 0.150 m |
| Chất liệu vỏ | Nhựa, Vật liệu nhiệt dẻo |
| Nhiệt độ môi trường | -20 … +60 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến quang điện Q20PDQ5
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến quang phản xạ khuếch tán (Cảm biến thu phát chung)
-
Cáp kết nối với đầu cắm đực, M12 × 1, 4 chân, chất liệu PVC, dài 150 mm
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67
-
Đèn LED hiển thị góc nhìn rộng (360 độ)
-
Độ nhạy được điều chỉnh thông qua biến trở (potentiometer)
-
Điện áp vận hành: 10…30 VDC
-
Ngõ ra chuyển mạch PNP, tiếp điểm chuyển đổi (NO/NC)
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện Q20PDQ5

Cảm biến quang điện Q20PDQ5
Giá bán: Liên hệ
x
x








