| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Công tắc tiệm cận (Cảm biến tiệm cận) |
| Chế độ vận hành | Triệt tiêu nền / Triệt tiêu tiền cảnh (Background/foreground suppression) |
| Kiểu dáng | Khối chữ nhật |
| Kích thước cấu trúc | 33.5 x 18 x 57.5 mm, Q4X |
| Khoảng cách phát hiện | 35 … 310 mm |
| Độ phân giải quang học | 1 mm |
| Loại ánh sáng | Ánh sáng đỏ |
| Cấp laser | Cấp 1 |
| Điện áp hoạt động | 10 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | Thường mở/Thường đóng (NO/NC), NPN |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Chất liệu vỏ | Kim loại, Thép không gỉ (Inox) |
| Nhiệt độ môi trường | -10 … +50 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 / IP68 / IP69 |
| Tính năng đặc biệt | Kháng hóa chất, Phát hiện vật thể trong suốt, Duy trì/Trễ tín hiệu, Chịu được xịt rửa áp lực cao |
Cảm biến quang điện Q4XFNLAF310-Q8
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến đo khoảng cách bằng tia Laser (Nguyên lý tam giác lượng)
Có ngõ ra chuyển mạch
-
Màn hình LED 7 đoạn, 4 chữ số
-
3 nút nhấn cài đặt
-
Đèn LED hiển thị trạng thái ngõ ra (màu vàng)
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67 / IP69K
-
Đạt chứng nhận ECOLAB
-
Khoảng cách đo/phát hiện: 35…310 mm
-
Laser cấp 1 (Laser class 1), ánh sáng đỏ, bước sóng 655 nm, theo tiêu chuẩn IEC 60825-1:2007
-
Điện áp vận hành: 12…30 VDC
-
1 × ngõ ra chuyển mạch NPN
-
Thiết kế kiểu thân vuông (hình hộp chữ nhật)
-
Vỏ bằng thép không gỉ (Inox 316L / 1.4404)
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|







