| Thông số kỹ thuật | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến tiệm cận (Proximity switch) |
| Chế độ vận hành | Triệt tiêu nền (Background suppression), không thể điều chỉnh |
| Kiểu dáng | Dạng khối chữ nhật có ren |
| Kích thước cấu tạo | 31 x 15 x 35 mm, QS18 |
| Phạm vi hoạt động | 0 … 150 mm |
| Loại ánh sáng | Ánh sáng đỏ |
| Điện áp vận hành | 10 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | NO/NC, PNP |
| Kết nối điện | Dây cáp kèm đầu nối M12 × 1 |
| Chiều dài cáp | 0.150 m |
| Vật liệu vỏ | Nhựa ABS |
| Nhiệt độ môi trường | -20 … +70 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến quang điện QS18VP6FF150Q5
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến phản xạ khuếch tán với triệt tiêu nền trường cố định (Fixed-Field Background Suppression)
Cáp kèm đầu nối đực, M12 × 1, 4 chân, PVC, 150 mm
Cấp bảo vệ IP67
LED hiển thị 360° (có thể nhìn thấy từ mọi hướng)
Điện áp vận hành: 10…30 VDC
Ngõ ra chuyển mạch PNP, tiếp điểm chuyển đổi (Changeover)
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện QS18VP6FF150Q5

Cảm biến quang điện QS18VP6FF150Q5
Giá bán: Liên hệ
x
x







