| Thiết kế | Nòng súng có ren |
| Kích thước | M18 x 1 |
| Khoảng cách chuyển mạch định mức | 7 mm |
| Điều kiện lắp đặt | Tuôn ra |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Liên hệ bổ sung, PNP |
| Tần số chuyển mạch | 1,50 kHz |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Vật liệu | Thép không gỉ, 1.4301 (AISI 304) |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0…+100 °C |
| Lớp bảo vệ | IP68 |
| Tính năng đặc biệt | Phát hiện carbon |
Cảm biến cảm ứng BI7C-EM18-VP6X-H1141
Giá bán: Liên hệ
-
- Nòng súng có ren, M18 x 1
- Thép không gỉ, 1.4301
-
- Phát hiện carbon
- Cấp độ bảo vệ IP68
- Chống từ trường
- Phạm vi nhiệt độ mở rộng
- Tần số chuyển mạch cao
-
- Nguồn DC 4 dây, 10…30 VDC
- Tiếp điểm chuyển mạch, đầu ra PNP
- Đầu nối đực M12 x 1
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến cảm ứng BI7C-EM18-VP6X-H1141

Cảm biến cảm ứng BI7C-EM18-VP6X-H1141
Giá bán: Liên hệ
x
x







