| Thiết kế | Nòng súng có ren |
| Kích thước | M18 x 1 |
| Khoảng cách chuyển mạch định mức | 8 mm |
| Điều kiện lắp đặt | Tuôn ra |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Không liên lạc, PNP |
| Tần số chuyển mạch | 0,50 kHz |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Vật liệu | Kim loại, CuZn, mạ crom |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | Sn + |
Cảm biến cảm ứng BI8-M18-AP6X-H1141
Giá bán: Liên hệ
-
- Nòng súng có ren, M18 x 1
- Đồng thau mạ crom
- Với khoảng cách chuyển mạch tăng lên
-
- Phạm vi cảm biến lớn
-
- Nguồn DC 3 dây, 10…30 VDC
- Không có tiếp điểm, đầu ra PNP
- Đầu nối đực M12 x 1
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến cảm ứng BI8-M18-AP6X-H1141

Cảm biến cảm ứng BI8-M18-AP6X-H1141
Giá bán: Liên hệ
x
x







