| Thiết kế | Nòng súng có ren |
| Kích thước | M12 x 1 |
| Khoảng cách chuyển mạch định mức | 4 mm |
| Điều kiện lắp đặt | Tuôn ra |
| Điện áp hoạt động | 19,2…28,8 VDC |
| Chức năng đầu ra | 2 x OSSD, KHÔNG tiếp xúc, PNP |
| Tần số chuyển mạch | 0,10 kHz |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Vật liệu | Kim loại, CuZn |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến an toàn cảm ứng BI4-M12-2APS8X2-H1141
Giá bán: Liên hệ
-
- Nòng súng ren M12 × 1
- Đồng thau mạ niken
-
- SIL 2 (IEC 61508)
- PL d (ISO 13849-1)
-
- 2 đầu ra OSSD, tiếp điểm thường mở, PNP
- Nguồn DC 4 dây, 24 VDC
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến an toàn cảm ứng BI4-M12-2APS8X2-H1141

Cảm biến an toàn cảm ứng BI4-M12-2APS8X2-H1141
Giá bán: Liên hệ
x
x







