| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp định mức | 220V ±15% / 50Hz |
| Công suất làm lạnh hữu ích | L35L35: 3000 W / L35L50: 2400 W |
| Công suất định mức | L35L35: 1010 W / L35L50: 1560 W |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C ~ 55°C |
| Môi chất lạnh | R134a |
| Lưu lượng gió ngoài | 1450 m³/h |
| Lưu lượng gió trong | 1340 m³/h |
| Độ ồn | 65 dB |
| Kích thước (WHD) | 400 × 1580 × 220 mm |
| Trọng lượng | 85 kg |
| Màu sắc | RAL 7035 |
LS300-N
Giá bán: Liên hệ
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua LS300-N

LS300-N
Giá bán: Liên hệ
x
x
