| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Điều hòa tủ ngoài trời |
| Mã sản phẩm | LS400-DL |
| Phương thức lắp đặt | Bán âm tường (Semi-embedded) |
| Nguồn điện | −48VDC |
| Công suất làm lạnh (L35/L35) | 4000 W |
| Công suất tiêu thụ (L35/L35) | 1140 W |
| Công suất làm lạnh (L35/L55) | 2450 W |
| Công suất tiêu thụ (L35/L55) | 1360 W |
| Lưu lượng gió trong | 1050 m³/h |
| Dải nhiệt độ làm việc | −40°C ~ +55°C |
| Độ ồn tối đa | 65 dB(A) |
| Cấp bảo vệ IP | IP55 |
| Trọng lượng tịnh | 80 kg |
| Môi chất lạnh | R134a |
| Kích thước (H×W×D) | 1304 × 504 × 300 mm |
| Chứng nhận CE & RoHS | Có |
| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện ngoài trời, màu chuẩn RAL7035 |
LS400-DL
Giá bán: Liên hệ
- Toàn bộ cấu hình sử dụng linh kiện một chiều (DC), là điều hòa toàn DC thực sự.
- Biến tần vector, kiểm soát nhiệt độ chính xác.
- Thiết kế điện áp rộng: DC42 ~ 60V, phù hợp nhiều phạm vi ứng dụng hơn.
- Logic vận hành hoàn thiện, tránh gây tác động đến hệ thống cấp điện.
- Thiết kế tiết kiệm năng lượng tối ưu, tỷ số hiệu suất năng lượng (EER) > 3.5, tỷ số hiệu suất năng lượng theo mùa (SEER) > 5.5.
- So với các sản phẩm AC cùng loại, tiết kiệm điện năng lên đến 50%.
- Cấp bảo vệ IP55, phù hợp điều kiện nhiệt độ cao T3, sử dụng môi chất lạnh R134a thân thiện môi trường.
- Giải pháp làm mát hoàn hảo cho hệ thống cấp điện hỗn hợp từ năng lượng mặt trời, gió, máy phát dầu.
- Quy trình sản xuất tinh xảo cùng linh kiện quốc tế chất lượng cao giúp sản phẩm ổn định và đáng tin cậy.
- Tích hợp nhiều chức năng bảo vệ.
- Màn hình LED dạng ống số, có thể cài đặt thông số trực tiếp tại hiện trường.
- Ngõ ra cảnh báo tiếp điểm khô, có thể chọn thường mở/thường đóng.
- Tích hợp giao diện truyền thông RS485.
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua LS400-DL

LS400-DL
Giá bán: Liên hệ
x
x
