| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Công tắc tiệm cận (Cảm biến tiệm cận) |
| Chế độ vận hành | Phản xạ khuếch tán |
| Kiểu dáng | Khối chữ nhật |
| Kích thước cấu trúc | 21.1 x 15 x 35 mm, QS18 |
| Khoảng cách phát hiện | 0 … 500 mm |
| Loại ánh sáng | Hồng ngoại (IR) |
| Điện áp hoạt động | 10 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | Tiếp điểm thường mở (NO), NPN |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Chất liệu vỏ | Nhựa, ABS |
| Nhiệt độ môi trường | -20 … +70 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | Duy trì/Trễ tín hiệu (Keep/Defer) |
Cảm biến quang điện QS18EN6DBQ8
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến quang phản xạ khuếch tán
-
Đầu cắm đực M12 × 1, 4 chân
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67
-
Đèn LED hiển thị góc nhìn rộng (360 độ)
-
Độ nhạy được điều chỉnh thông qua nút nhấn cài đặt (teach button)
-
Điện áp vận hành: 10…30 VDC
-
Ngõ ra chuyển mạch NPN
-
Chế độ hoạt động sáng (Light-on) hoặc tối (Dark-on)
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện QS18EN6DBQ8

Cảm biến quang điện QS18EN6DBQ8
Giá bán: Liên hệ
x
x






