| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp định mức | 220V ± 15% / 50Hz |
| Công suất làm lạnh hữu ích | L35L35: 450 W L35L50: 380 W |
| Công suất định mức | L35L35: 264 W L35L50: 480 W |
| Dải nhiệt độ làm việc | -20°C ~ 55°C |
| Môi chất lạnh | R134a |
| Lưu lượng gió ngoài | 160 m³/h |
| Lưu lượng gió trong | 60 m³/h |
| Mức độ ồn | 58 dB |
| Kích thước (W×H×D) | 260 × 420 × 132 mm |
| Trọng lượng | 10.2 kg |
| Màu sắc | RAL7035 |



