| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp làm việc | 220V ±15% / 50Hz |
| Công suất làm lạnh hữu ích | L35L35: 5000 W L35L50: 3700 W |
| Công suất định mức | L35L35: 2000 W L35L50: 2500 W |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ~ 55 °C |
| Môi chất lạnh | R134a |
| Lưu lượng gió ngoài | 1800 m³/h |
| Lưu lượng gió trong | 1250 m³/h |
| Độ ồn | 68 dB |
| Kích thước | Có vỏ: 604×1304×300 mm |
| Khối lượng | 100 kg |
| Màu sắc | RAL 7035 |
LS500-W
Giá bán: Liên hệ
- Điện áp làm việc: 220V
- Công suất làm lạnh: 5000W
- Kích thước (WHD mm): 604 × 1304 × 300
- Khối lượng: 100 kg
- Màu sắc: RAL7035
- Cách lắp đặt: Treo ngoài (ngoại gắn)
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
Đặt mua LS500-W

LS500-W
Giá bán: Liên hệ
x
x
