| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp làm việc | 220V ±15% / 50Hz |
| Công suất làm lạnh hữu ích | L35L35: 1000 W L35L50: 850 W |
| Công suất định mức | L35L35: 420 W L35L50: 960 W |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ~ 55 °C |
| Môi chất lạnh | R134a |
| Lưu lượng gió ngoài | 490 m³/h |
| Lưu lượng gió trong | 400 m³/h |
| Độ ồn | 65 dB |
| Kích thước | 446×746×200 mm Có vỏ: 497×797×200 mm |
| Khối lượng | 26 kg |
| Màu sắc | RAL 7035 |
LS100-W
Giá bán: Liên hệ
- Điện áp làm việc: 220V
- Công suất làm lạnh: 1000W
- Kích thước (WHD mm):** 497 × 797 × 200
- Khối lượng: 26 kg
- Màu sắc: RAL7035
- Cách lắp đặt: Bán âm tường
- Ghi chú: Có thể tùy chọn thêm chức năng sưởi
- Ứng dụng: Điều hòa ngoài trời cho hệ thống viễn thông
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua LS100-W

LS100-W
Giá bán: Liên hệ
x
x
