| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp làm việc | 220V ±15% / 50Hz |
| Công suất làm lạnh hữu ích | L35L35: 500 W L35L50: 385 W |
| Công suất định mức | L35L35: 300 W L35L50: 500 W |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ~ 55 °C |
| Môi chất lạnh | R134a |
| Lưu lượng gió ngoài | 320 m³/h |
| Lưu lượng gió trong | 150 m³/h |
| Độ ồn | 65 dB |
| Kích thước | Không vỏ: 446×746×200 mm Có vỏ: 365×595×150 mm |
| Khối lượng | 16 kg |
| Màu sắc | RAL 7035 |
LS050-W
Giá bán: Liên hệ
- Sản phẩm được thiết kế chuyên dụng cho việc làm mát tủ ngoài trời, lắp đặt gọn nhẹ và tiện lợi.
- Kiểu lắp đặt bán âm tường ngoài trời, có cấp độ bảo vệ cao, chống bụi và chống trộm.
- Cấu trúc tuần hoàn gió xuất sắc, có thể vận hành liên tục trong điều kiện nhiệt độ và độ ẩm cao ngoài trời.
- Tích hợp nhiều chức năng cảnh báo đầu ra, giám sát trạng thái hệ thống theo thời gian thực, giao diện người – máy tiện lợi và nhanh chóng.
- Vận hành hoàn toàn tự động, yêu cầu bảo trì ít.
- Ngành ứng dụng phù hợp: gia công cơ khí, kiểm tra giám sát, tủ điện lực viễn thông ngoài trời, dệt may, máy ép nhựa…
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua LS050-W

LS050-W
Giá bán: Liên hệ
x
x
