| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Công tắc tiệm cận (Cảm biến tiệm cận) |
| Chế độ vận hành | Triệt tiêu nền, có thể điều chỉnh (Background suppression, adjustable) |
| Kiểu dáng | Khối chữ nhật |
| Kích thước cấu trúc | 21.1 x 15 x 34.5 mm, QS18 |
| Khoảng cách phát hiện | 1 … 250 mm |
| Loại ánh sáng | Ánh sáng đỏ |
| Cấp laser | Cấp 2 |
| Điện áp hoạt động | 10 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | Thường mở/Thường đóng (NO/NC), PNP |
| Kết nối điện | Cáp nối |
| Chiều dài cáp | 9.0 m |
| Chất liệu vỏ | Nhựa, ABS |
| Nhiệt độ môi trường | -10 … +50 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến quang điện qs18VP6LAF250 W/30
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến laser phản xạ khuếch tán với chức năng triệt tiêu nền có thể điều chỉnh
-
Cáp kết nối chất liệu PVC, dài 2 m
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67
-
Đèn LED hiển thị góc nhìn rộng (360 độ)
-
Điểm triệt tiêu (cut-off point) được điều chỉnh thông qua biến trở (potentiometer)
-
Điện áp vận hành: 10…30 VDC
-
Ngõ ra chuyển mạch PNP, tiếp điểm chuyển đổi (NO/NC)
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện qs18VP6LAF250 W/30

Cảm biến quang điện qs18VP6LAF250 W/30
Giá bán: Liên hệ
x
x





