| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp định mức | 220V ± 15% / 50Hz |
| Công suất làm lạnh hữu ích | L35L35: 1500 W L35L50: 1000 W |
| Công suất định mức | L35L35: 620 W L35L50: 770 W |
| Dải nhiệt độ làm việc | -20°C ~ 55°C |
| Môi chất lạnh | R134a |
| Lưu lượng gió ngoài | 570 m³/h |
| Lưu lượng gió trong | 570 m³/h |
| Mức độ ồn | 65 dB |
| Kích thước (W×H×D) | 404 × 1105 × 160 mm |
| Trọng lượng | 35 kg |
| Màu sắc | RAL7035 |


