| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp làm việc | 220V ±15% / 50Hz |
| Công suất làm lạnh hữu ích | L35L35: 3000 W L35L50: 2300 W |
| Công suất định mức | L35L35: 1430 W L35L50: 1720 W |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ~ 55 °C |
| Môi chất lạnh | R134a |
| Lưu lượng gió ngoài | 900 m³/h |
| Lưu lượng gió trong | 900 m³/h |
| Độ ồn | 65 dB |
| Kích thước | Không vỏ: 489×1154×225 mm |
| Khối lượng | 50 kg |
| Màu sắc | RAL 7035 |
LS300-W
Giá bán: Liên hệ
- Điện áp làm việc: 220V
- Công suất làm lạnh: 3000W
- Kích thước (WHD mm): 489 × 1154 × 225
- Khối lượng: 50 kg
- Màu sắc: RAL7035
- Cách lắp đặt: Bán âm tường
- Ghi chú: Có thể tùy chọn thêm chức năng sưởi
- Ứng dụng: Điều hòa ngoài trời cho hệ thống viễn thông
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua LS300-W

LS300-W
Giá bán: Liên hệ
x
x
