| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp định mức | 220V ± 15% / 50Hz |
| Công suất làm lạnh hữu ích | L35L35: 1200 W L35L50: 900 W |
| Công suất định mức | L35L35: 624 W L35L50: 720 W |
| Dải nhiệt độ làm việc | −20°C ~ 55°C |
| Môi chất lạnh | R134a |
| Lưu lượng gió ngoài | 440 m³/h |
| Lưu lượng gió trong | 440 m³/h |
| Mức độ ồn | 65 dB |
| Kích thước (W×H×D) | 400 × 950 × 235 mm |
| Trọng lượng | 40 kg |
| Màu sắc | RAL7035 |


