| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Điều hòa tủ ngoài trời |
| Mã sản phẩm | LS300-DL |
| Phương thức lắp đặt | Bán âm tường (Semi-embedded) |
| Nguồn điện | 230VAC ±15% / 50Hz/60Hz |
| Công suất làm lạnh (L35/L35) | 3160 W |
| Công suất tiêu thụ (L35/L35) | 1430 W |
| Công suất làm lạnh (L35/L55) | 2300 W |
| Công suất tiêu thụ (L35/L55) | 1720 W |
| Lưu lượng gió trong | 720 m³/h |
| Dải nhiệt độ làm việc | −40°C ~ +55°C |
| Độ ồn tối đa | 65 dB(A) |
| Cấp bảo vệ IP | IP55 |
| Trọng lượng tịnh | 50 kg |
| Môi chất lạnh | R134a |
| Kích thước (H×W×D) | 1154 × 489 × 225 mm |
| Chứng nhận CE & RoHS | Có |
| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện ngoài trời, màu chuẩn RAL7035 |
| Bộ sưởi | Tùy chọn (800 W) |
| Chức năng thải hydro | Tùy chọn |
LS300-DL
Giá bán: Liên hệ
- Hỗ trợ điều khiển từ xa, giám sát từ xa, điều chỉnh từ xa; có thể thực hiện nhiều chế độ bảo vệ tự động và chẩn đoán lỗi toàn diện.
- Quy trình sản xuất tinh xảo cùng linh kiện quốc tế chất lượng cao giúp sản phẩm ổn định và đáng tin cậy hơn.
- Phù hợp với điều kiện nhiệt độ cao T3, sử dụng môi chất lạnh R134a thân thiện môi trường.
- Tích hợp nhiều chức năng bảo vệ, giao diện người–máy trực quan, cổng RS485 (MODBUS-RTU).
- Màn hình LED dạng ống số, có thể cài đặt thông số trực tiếp tại hiện trường.
- Chức năng sưởi tùy chọn.
- Ngõ ra cảnh báo tiếp điểm khô, có thể chọn thường mở/thường đóng.
- An toàn chống trộm, không cần thêm vỏ bảo vệ.
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua LS300-DL

LS300-DL
Giá bán: Liên hệ
x
x
