| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp định mức | 220V ± 15% / 50Hz |
| Công suất làm lạnh hữu ích | L35L35: 2000 W L35L50: 1400 W |
| Công suất định mức | L35L35: 920 W L35L50: 1180 W |
| Dải nhiệt độ làm việc | −20°C ~ 55°C |
| Môi chất lạnh | R134a |
| Lưu lượng gió ngoài | 900 m³/h |
| Lưu lượng gió trong | 900 m³/h |
| Mức độ ồn | 65 dB |
| Kích thước (W×H×D) | 404 × 1105 × 220 mm |
| Trọng lượng | 40 kg |
| Màu sắc | RAL7035 |
LS200-N
Giá bán: Liên hệ
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
Đặt mua LS200-N

LS200-N
Giá bán: Liên hệ
x
x
