| Thông số kỹ thuật | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến tiệm cận (Proximity switch) |
| Chế độ vận hành | Hội tụ (Convergent) |
| Kiểu dáng | Dạng khối chữ nhật |
| Kích thước cấu tạo | 56.4 x 44.5 x 87.6 mm, Q45 |
| Phạm vi hoạt động | 100 mm |
| Tiêu cự (Focal distance) | 100 mm |
| Loại ánh sáng | Ánh sáng đỏ |
| Điện áp vận hành | 10 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | Tiếp điểm Thường Mở (NO), PNP/NPN |
| Kết nối điện | Dây cáp |
| Chiều dài cáp | 2.0 m |
| Vật liệu vỏ | Nhựa, vật liệu nhiệt dẻo (Thermoplastic) |
| Nhiệt độ môi trường | -40 … +70 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | Có chức năng duy trì/trễ (Keep/Defer) |
Cảm biến quang điện Q45BB6CV4
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến phản xạ hội tụ (Convergent Mode Sensor)
Cáp kết nối: PVC, 2 m
Cấp bảo vệ IP67
Độ nhạy điều chỉnh qua chiết áp (Potentiometer)
Điện áp vận hành: 10…30 VDC
Ngõ ra chuyển mạch lưỡng cực (Bipolar)
Chế độ Light-ON hoặc Dark-ON, điều chỉnh qua công tắc gạt
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện Q45BB6CV4

Cảm biến quang điện Q45BB6CV4
Giá bán: Liên hệ
x
x





