| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Công tắc tiệm cận (Cảm biến tiệm cận) |
| Chế độ vận hành | Phản xạ khuếch tán |
| Kiểu dáng | Dạng hình trụ ống |
| Kích thước cấu trúc | M18 x 1 |
| Khoảng cách phát hiện | 0 … 100 mm |
| Loại ánh sáng | Hồng ngoại (IR) |
| Điện áp hoạt động | 10 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | Cấu hình được kiểu kết nối (L.ON/D.ON), NPN |
| Kết nối điện | Cáp nối |
| Chiều dài cáp | 2.0 m |
| Chất liệu vỏ | Kim loại, Thép không gỉ (Inox) |
| Nhiệt độ môi trường | -40 … +70 °C |
| Cấp bảo vệ | IP69 |
| Tính năng đặc biệt | Kháng hóa chất, Được bọc kín, Chịu được xịt rửa áp lực cao |
Cảm biến quang điện M18SN6D
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến phản xạ khuếch tán
-
Cáp kết nối, dài 2 m
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67
-
Nhiệt độ môi trường vận hành: -40…+70 °C
-
Vỏ kim loại
-
Cáp kết nối, dài 2 m
-
Vỏ bằng thép không gỉ (Inox)
-
Điện áp vận hành: 10…30 VDC
-
Ngõ ra chuyển mạch NPN, tiếp điểm chuyển đổi (NO/NC)
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện M18SN6D

Cảm biến quang điện M18SN6D
Giá bán: Liên hệ
x
x






