| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến phản xạ gương |
| Chế độ vận hành | Khử phản xạ từ bề mặt bóng loáng (Polarized) |
| Kiểu dáng | Dạng hình trụ ống |
| Kích thước cấu trúc | M18 x 1 |
| Khoảng cách phát hiện | 50 … 2000 mm (2 m) |
| Loại ánh sáng | Ánh sáng đỏ có lọc sắc quang |
| Điện áp hoạt động | 20 … 250 VAC |
| Chức năng ngõ ra | Hoạt động khi tối (Dark operation), Ngõ ra Relay |
| Kết nối điện | Cáp nối |
| Chiều dài cáp | 2.0 m |
| Chất liệu vỏ | Nhựa, Vật liệu nhiệt dẻo |
| Nhiệt độ môi trường | -40 … +70 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 / IP69 |
| Tính năng đặc biệt | Được bọc kín, Chịu được xịt rửa áp lực cao |
Cảm biến quang điện S18RW3LP
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến quang phản xạ gương với kính lọc phân cực
-
Cáp kết nối, dài 2 m
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67
-
Nhiệt độ môi trường vận hành: -40…+70 °C
-
Tùy chọn chế độ hoạt động sáng/tối (Light/Dark-on) hoặc hoạt động sáng đi kèm chức năng cảnh báo (alarm)
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện S18RW3LP

Cảm biến quang điện S18RW3LP
Giá bán: Liên hệ
x
x






