| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến thu phát độc lập |
| Chế độ vận hành | Bộ phát |
| Kiểu dáng | Dạng hình trụ ống |
| Kích thước cấu trúc | M30 x 1.5 |
| Khoảng cách phát hiện | 0 … 60000 mm (60 m) |
| Loại ánh sáng | Hồng ngoại (IR) |
| Điện áp hoạt động | 10 … 30 VDC |
| Kết nối điện | Cáp nối |
| Chiều dài cáp | 9.0 m |
| Chất liệu vỏ | Nhựa, Vật liệu nhiệt dẻo |
| Nhiệt độ môi trường | -40 … +70 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | Được bọc kín |
Cảm biến quang điện S306E W/30
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến quang thu phát rời (Bộ phát)
-
Cáp kết nối, dài 2 m
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67
-
Nhiệt độ môi trường vận hành: -40…+70 °C
-
Điện áp vận hành: 10…30 VDC
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện S306E W/30

Cảm biến quang điện S306E W/30
Giá bán: Liên hệ
x
x







