| Thiết kế | Hình chữ nhật |
| Kích thước | 65 x 40 x 40 mm, CK40 |
| Phạm vi đo | 5…25 mm |
| Điều kiện lắp đặt | Không xả nước |
| Điện áp hoạt động | 15…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | PNP/NPN, đầu ra tương tự |
| Điện áp đầu ra | 0…10 V |
| Giao thức truyền thông | Liên kết IO |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Vật liệu | Nhựa, PBT-GF20-V0, Màu đen |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến cảm ứng NI25-CK40-IOLU69X2-H1141
Giá bán: Liên hệ
-
Thiết kế: Dạng khối vuông, chiều cao 40 mm.
-
Linh hoạt lắp đặt: Mặt phát hiện (active face) có thể tùy biến xoay theo 5 hướng khác nhau.
-
Chất liệu vỏ: Nhựa cao cấp PBT‐GF30‐V0 (nhựa kỹ thuật gia cường sợi thủy tinh, đạt tiêu chuẩn chống cháy V0).
-
Hệ thống hiển thị: Đèn LED góc với độ sáng cao (High luminance), giúp tối ưu hóa việc quan sát trạng thái nguồn cấp và trạng thái chuyển đổi từ bất kỳ vị trí nào.
-
Giao thức truyền thông: Cấu hình và truyền thông linh hoạt qua chuẩn IO-Link v1.1 hoặc chế độ I/O tiêu chuẩn (SIO mode).
-
Dữ liệu tiến trình IO-Link: Giá trị khoảng cách có thể điều khiển/giám sát ở độ phân giải 12-bit thông qua dữ liệu tiến trình IO-Link (process data).
-
Tùy biến điểm chuyển mạch: Điểm cài đặt an toàn (Switchpoint) cấu hình dễ dàng thông qua tính năng dạy 2 điểm (two teach points).
-
Ngõ ra cấu hình tự do: Ngõ ra đóng ngắt (Switching output) cho phép tự do thiết lập trạng thái theo nhu cầu.
-
Định danh thiết bị: Tích hợp bộ nhớ 32-byte hỗ trợ lưu trữ thông tin định danh dữ liệu thiết bị.
-
Giám sát nhiệt độ: Tính năng theo dõi nhiệt độ vận hành tích hợp với các ngưỡng giới hạn có thể tùy chỉnh.
-
Cấu hình điện: Sơ đồ kết nối 4 dây, dải điện áp nguồn từ 15…30 VDC.
-
Tín hiệu ngõ ra: Ngõ ra tương tự (Analog output) dải 0…10 V (có thể cấu hình lại thành 2…10 V thông qua tham số hóa).
-
Kiểu kết nối: Đầu nối chuẩn M12 × 1.
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|






