| Thiết kế | Nòng súng có ren |
| Kích thước | M30 x 1.5 |
| Khoảng cách chuyển mạch định mức | 15 mm |
| Điều kiện lắp đặt | Tuôn ra |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Không liên lạc, PNP |
| Tần số chuyển mạch | 0,30 kHz |
| Kết nối điện | Cáp |
| Chiều dài cáp | 7,0 m |
| Vật liệu | Kim loại, CuZn, mạ crom |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | Sn + |
Cảm biến cảm ứng BI15-M30-AP6X 7M
Giá bán: Liên hệ
-
Thiết kế: Dạng ống ren, kích thước lớn M30 x 1.5
-
Chất liệu vỏ: Đồng mạ chrome (tăng cường tối đa độ cứng bề mặt, tối ưu hóa khả năng chống trầy xước, chịu va đập cơ học mạnh và kháng ăn mòn hóa chất).
-
Tính năng nổi bật: Vùng phát hiện mở rộng (Large sensing range), mang lại khoảng cách nhận diện vật thể cực xa và ổn định.
-
Cấu hình điện: Sơ đồ kết nối DC 3 dây, dải điện áp nguồn rộng từ 10…30 VDC.
-
Tín hiệu ngõ ra: Loại thường mở (NO), cấu trúc transistor PNP.
-
Kiểu kết nối: Kết nối dạng dây cáp đúc sẵn (Cable connection).
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|





