| Thiết kế | Nòng súng có ren |
| Kích thước | M30 x 1.5 |
| Khoảng cách chuyển mạch định mức | 15 mm |
| Điều kiện lắp đặt | Tuôn ra |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Liên hệ bổ sung, NPN |
| Tần số chuyển mạch | 0,150 kHz |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Vật liệu | Kim loại, CuZn, mạ crom |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | Sn + |
Cảm biến cảm ứng BI15-M30-VN6X-H1141
Giá bán: Liên hệ
-
Thiết kế: Dạng ống ren, kích thước lớn M30 x 1.5
-
Chất liệu vỏ: Đồng mạ chrome (tối ưu hóa độ cứng bề mặt, chống chịu va đập cơ học mạnh và kháng ăn mòn hóa chất vượt trội).
-
Tính năng nổi bật: Vùng phát hiện mở rộng (Large sensing range), mang lại khoảng cách nhận diện vật thể lý tưởng và độ ổn định cao.
-
Cấu hình điện: Sơ đồ kết nối DC 4 dây, dải điện áp nguồn rộng từ 10…30 VDC.
-
Tín hiệu ngõ ra: Tiếp điểm chuyển đổi trạng thái / tiếp điểm đảo (Changeover contact), cấu trúc transistor NPN.
-
Kiểu kết nối: Đầu nối đực (Male connector) chuẩn M12 x 1, mang lại kết nối cơ học chắc chắn và khả năng tháo lắp, bảo trì cực kỳ nhanh chóng.
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|







