| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến thu phát độc lập |
| Chế độ vận hành | Bộ phát (Emitter) |
| Kiểu dáng | Khối chữ nhật có ren |
| Kích thước cấu trúc | 51.5 x 22 x 57 mm, QS30 |
| Khoảng cách phát hiện | 0 … 4000 mm (4 m) |
| Loại ánh sáng | Hồng ngoại (IR) |
| Điện áp hoạt động | 10 … 30 VDC |
| Kết nối điện | Cáp kèm đầu nối, M12 × 1 |
| Chiều dài cáp | 0.150 m |
| Chất liệu vỏ | Nhựa, Vật liệu nhiệt dẻo, Màu vàng |
| Nhiệt độ môi trường | -20 … +60 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Cảm biến quàn điện QS30EXH2OQ5
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến quang thu phát rời (Bộ phát)
Chuyên dụng phát hiện nước / chất lỏng (For Water Detection)
-
Đầu cắm đực M12 × 1, 5 chân
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP67
-
Đèn LED hiển thị góc nhìn rộng (360 độ)
-
Tần số vận hành có thể lựa chọn, có chức năng chống nhiễu chéo (protection against crosstalk)
-
LED phát có thể chuyển đổi kích hoạt (switchable)
-
Điện áp vận hành: 10…30 VDC
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|






