| Thông số | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến màn tia / Màn ánh sáng (Light screen) |
| Chế độ vận hành | Bộ thu (Receiver) |
| Kiểu dáng | Khối chữ nhật |
| Kích thước cấu trúc | 45.2 x 36 x 828 mm, EZ-Array |
| Khoảng cách phát hiện | 400 … 4000 mm (0.4 … 4 m) |
| Vùng quét (Chiều cao lưới) | 750 mm |
| Độ phân giải quang học | 5 mm |
| Điện áp hoạt động | 12 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | 2 x Tiếp điểm thường mở (NO), NPN / Ngõ ra analog |
| Ngõ ra dòng điện | 4 … 20 mA |
| Giao thức truyền thông | Modbus RTU, RS485 |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Chất liệu vỏ | Kim loại, Nhôm (AL), Anodized (Anốt hóa) |
| Nhiệt độ môi trường | -40 … +70 °C |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
Cảm biến quang điện EA5R750NIXMODQ
Giá bán: Liên hệ
Measuring Light Screen
Receiver
-
Đầu cắm đực M12 × 1, 8 chân
-
Chiều cao vùng quét (Scan field): 750 mm
-
Tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP65
-
Độ phân giải: 5 mm
-
Phạm vi / Khoảng cách phát hiện tối đa: 4 m
-
Đi kèm 2 giá đỡ EZA-MBK-11 trong kiện hàng
-
Điện áp vận hành: 12…30 VDC
-
2 × Ngõ ra chuyển mạch NPN
-
2 × Ngõ ra analog 4…20 mA
-
Giao tiếp Modbus RTU qua cổng RS485, đầu cắm cái M12 × 1, 5 chân
-
Hỗ trợ các tốc độ truyền (baud rate): 9600, 19200, 38400, 57600 và 115200 Bd
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|







