| Thông số kỹ thuật | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến màn quang điện (Light screen) |
| Chế độ vận hành | Bộ thu (Receiver) |
| Kiểu dáng | Dạng khối chữ nhật |
| Kích thước cấu tạo | 45.2 x 36 x 227 mm, EZ-Array |
| Phạm vi hoạt động | 1500 mm (1.5m) |
| Vùng quét (Scan field) | 150 mm |
| Độ phân giải quang học | 5 mm |
| Điện áp vận hành | 12 … 30 VDC |
| Chức năng ngõ ra | 2 x Tiếp điểm Thường Mở (NO), PNP / Ngõ ra Analog |
| Dòng điện ngõ ra | 4 … 20 mA |
| Giao thức truyền thông | Modbus RTU, RS485 |
| Kết nối điện | Đầu nối M12 × 1 |
| Vật liệu vỏ | Kim loại, Nhôm (AL), Anodized |
| Nhiệt độ môi trường | -40 … +70 °C |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
Cảm biến quang điện EA5R150PIXMODSRQ
Giá bán: Liên hệ
Đầu nối đực M12 × 1, 8 chân
Vùng quét 150 mm
Cấp bảo vệ IP65
Độ phân giải 5 mm
Phạm vi đo giảm (Reduced range)
Bao gồm 2 giá đỡ EZA-MBK-11 trong bộ sản phẩm
Điện áp vận hành: 12…30 VDC
2 x Ngõ ra chuyển mạch PNP
2 x Ngõ ra tương tự (Analog) 4…20 mA
Giao thức Modbus RTU qua cổng RS485, đầu nối cái M12 × 1, 5 chân
Hỗ trợ tốc độ Baud: 9600, 19200, 38400, 57600 và 115200 Bd
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|







