| Thông số kỹ thuật | Mô tả chi tiết |
| Chức năng | Cảm biến thu phát độc lập (Bộ phát – Emitter) |
| Kiểu dáng | Dạng khối chữ nhật |
| Kích thước cấu tạo | 11.3 x 8 x 26 mm, Q2X |
| Phạm vi hoạt động | 0 … 3000 mm (3m) |
| Loại ánh sáng | Ánh sáng đỏ |
| Điện áp vận hành | 10 … 30 VDC |
| Kết nối điện | Dây cáp kèm đầu nối M8 × 1 |
| Vật liệu vỏ | Nhựa, PC ABS |
| Nhiệt độ môi trường | -25 … +50 °C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | Kích thước siêu nhỏ (Miniature), Chống nhiễu chéo (Crosstalk protection) |
Cảm biến quang điện Q2XNAE-Q
Giá bán: Liên hệ
Cảm biến thu phát độc lập (Bộ phát)
Cảm biến thu nhỏ với thân mỏng, chuyên dụng cho không gian hẹp
Cấp bảo vệ IP67
Kết nối qua cáp PVC 150 mm kèm đầu nối đực M8 × 1, 4 chân
Điện áp vận hành: 10…30 VDC
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua Cảm biến quang điện Q2XNAE-Q

Cảm biến quang điện Q2XNAE-Q
Giá bán: Liên hệ
x
x







