| Thiết kế | Nòng súng có ren |
| Kích thước | M8 x 1 |
| Khoảng cách chuyển mạch định mức | 3 mm |
| Điều kiện lắp đặt | Không xả nước |
| Điện áp hoạt động | 10…30 VDC |
| Chức năng đầu ra | Liên hệ bổ sung, PNP |
| Tần số chuyển mạch | 2,80 kHz |
| Kết nối điện | Đầu nối, M12 × 1 |
| Vật liệu | Kim loại, CuZn, mạ Niken |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25…+70 °C |
| Lớp bảo vệ | IP67 |
| Tính năng đặc biệt | Sn + |
Cảm ứng cảm biến NI3-M08-VP6X-H1341
Giá bán: Liên hệ
-
Thiết kế: Dạng thân ren phẳng, kích thước M8 x 1
-
Chất liệu vỏ: Đồng mạ niken
-
Tính năng nổi bật: Vùng phát hiện mở rộng (Large sensing range)
-
Cấu hình điện: Sơ đồ kết nối DC 4 dây, dải điện áp nguồn rộng từ 10…30 VDC.
-
Tín hiệu ngõ ra: Tiếp điểm chuyển đổi trạng thái / tiếp điểm đảo (Changeover contact), cấu trúc transistor PNP.
-
Kiểu kết nối: Đầu nối đực (Male connector) chuẩn M12 x 1, mang lại kết nối cơ học chắc chắn và khả năng tháo lắp, thay thế cực kỳ nhanh chóng
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|






