| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp làm việc | 220V ±15% / 50Hz |
| Công suất làm lạnh hữu ích | L35L35: 1500 W L35L50: 1080 W |
| Công suất định mức | L35L35: 650 W L35L50: 820 W |
| Dải nhiệt độ làm việc | −40°C ~ 55°C |
| Môi chất lạnh | R134a |
| Lưu lượng gió ngoài | 600 m³/h |
| Lưu lượng gió trong | 600 m³/h |
| Mức độ ồn | 65 dB |
| Kích thước (WHD) | Không vỏ: 446746172 mm Có vỏ: 497797175 mm |
| Trọng lượng | 31 kg |
| Màu sắc | RAL 7035 |
LS150–DL
Giá bán: Liên hệ
- Điện áp làm việc: 220V
- Công suất làm lạnh: 1500W
- Kích thước (WHD)**: 497 × 797 × 175 mm
- Trọng lượng: 26 kg
- Màu sắc: RAL7035
- Phương thức lắp đặt: Bán âm tường (semi-embedded)
- Ghi chú: Có chức năng sưởi, có chức năng hút ẩm
- Ứng dụng: Điều hòa ngoài trời cho ngành điện lực
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành:
Địa chỉ
109 Đường N2, Khu dân cư Khang Điền, P. Long Trường, TP HCM, VN
HOTLINE
0917082400
Đặt mua ngay
| Thương hiệu |
|---|
Đặt mua LS150–DL

LS150–DL
Giá bán: Liên hệ
x
x
